ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 20 ตุลาคม 2561

เวลา
05:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย
ทัลเลเรส กอร์โดบา
05:00 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
กิมนาเซีย ลา พลาต้า
05:15 ซีอาร์บี
โกยาส
05:30 3 เดอ เฟบเบรโร่
เดปอติโว คาเปียต้า
06:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
เดปอร์เตส เตมูโก้
07:00 โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์
Free Practice 3
07:15 โคล่อน
ริเวอร์เพลท
07:15 เอล นาซิอองนาล
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา
07:30 ปอนเต เปรตา
ฟิเกเรนเซ่
07:30 อินเดียนา เพเซอร์ส
มิลวอคกี้ บักส์
08:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่
อยากูโช่
09:00 อัตลาส
เบรากรุซ
09:30 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์
ยูท่าห์ แจ๊ส
10:35 โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์
รอบควอลิฟาย
12:00 เวกัลตะ เซนได
ซางัน โทซึ
12:00 ชิมิสุ เอสพัลส์
ซานเฟรซเซ่
12:00 อูรัล U21
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า U21
12:00 แทกู
ชุมนัม ดรากอนส์
12:00 กยองนัม
ซังจู ซังมู
12:00 เชจู ยูไนเต็ด
เอฟซี โซล
12:00 ชนบุก มอเตอร์ส
อินชอน ยูไนเต็ด
12:00 ซูวอน บลูวิงส์
โปฮัง สตีลเลอร์ส
12:00 อุลซาน ฮุนได
กังวอน
12:15 มวยไทย
ศึกจ้าวมวยไทย
13:00 กัมบะ โอซาก้า
โยโกฮาม่า มารินอส
13:00 เกียวโต แซงก้า
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
13:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์
อีสเทิร์น
14:00 โชนัน เบลมาเร่
คอนซาโดเร่ ซัปโปโร่
14:00 มวยไทย
ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์
14:00 อุราวะ เร้ด ไดมอนด์ส
คาชิมา แอนท์เลอร์ส
14:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ไพรซ์ กรุ๊ป
เน่ย มองโกล ซองยู เอฟซี
14:30 Heilongjiang Lava
เซเจียง ยิเตง
14:30 เหลียวหนิง
เซี่ยงไฮ้ เสิ่นซิน
14:30 Meizhou Meixian Techand
คิงดัว หวางยัง
14:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ เอฟซี
ยันเบียน เบคดู
15:00 แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น
Semifinals
15:30 โอเร็นเบิร์ก
เยนีเซย์
15:30 บาเลนเซีย (หญิง)
เซบีย่า (หญฺิง)
15:50 เมลเบิร์น วิคตอรี
เมลเบิร์น ซิตี้
16:00 ซาอุดีอาระเบีย
มาเลเซีย
16:00 อคาเดมิก้า คลินเซนี
ชินเดีย ทาโกวิซ
16:00 มวยไทย
ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
16:00 Saudi Arabia U19
มาเลเซีย U19
17:00 เทนนิส : เครมลิน คัพ
Final
17:00 กาตาร์
อินโดนีเซีย
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
วิสเซล โกเบ
17:00 เอฟซี โตเกียว
เซเรโซ โอซาก้า
17:00 ริกา
เจลกาว่า
17:30 คาซิมปาซ่า
อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์
18:00 โฮลสไตน์ คีล
โคโลญจน์
18:00 เรอัล มาดริด
เลบานเต้
18:00 อูรัล
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า
18:00 มารีอูปัล
ซอร์ย่า
18:00 มัลโม่
ฮัมมาร์บี้
18:00 อีไอเอฟ
อูลู
18:00 ฮากา
คลูบิ 04
18:00 เอชไอเอฟเค
เคพีวี
18:00 เจเจเค
เอซี คายานิ
18:00 เคทีพี
จาโร
18:00 ไฮเดนไฮม์
มักเดบวร์ก
18:00 บีเลเฟลด์
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
18:00 เกนเกลอร์เบียร์ลิจี้
อดาน่าสปอร์
18:25 มวยไทย
ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
18:30 เชลซี
Manchester UnitedAudio commentary only
18:30 เชลซี
แมนยูไนเต็ด
18:30 สปาร์ตัก มอสโก บี
เชอร์ตาโนโว มอสโก
18:35 กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
เป่ยเจียง เรนเฮ
18:35 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
เหอเป่ย์
18:35 กุ้ยโจว จื่อเฉิง
ต้าเหลียน อี้ฟ่าง
18:35 ซานตง ลู่เหนิง
เทียนจิน เทนด้า
18:35 เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เทียนจิน ฉวนเจียน
18:45 สปาตัค เทอร์นาวา
เซนิก้า
19:00 สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น
Semifinals 1
19:00 บางกอกกล๊าส
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00 เคเอฟ ลาซี่
ตูต้า
19:00 Kastrioti Krujë
คูเคซี่
19:00 สลาเวีย โซเฟีย
เซปเตมรี่ โซเฟีย
19:00 Tajikistan U19
China U19
19:00 เอฟซี มินส์ค
ดินาโม มินส์ค
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
19:00 ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
เม็พเพ่น
19:00 ฮัลเลสเชอร์
อุนเตอร์ฮัคคิงก์
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
อัวร์ดิงเก้น
19:00 ล็อทเท
ออสนาบรุ๊ค
19:00 1860 มิวนิค
เบราน์ชไวก์
19:00 เวนต์สปิลส์
สปาร์ตักส์ เจอร์มาล่า
19:00 ชินนิก
Luch
19:30 แว็คเกอร์ อินส์บรุค บี
คัปเฟ่นแบร์ก
19:30 เปแอสเช (หญิง)
Dijon Women
20:00 เฮอร์มานน์สตัตท์
อาสตร้า
20:00 โรม่า
สปาล
20:00 แบรสต์
ลอริยองต์
20:00 อัล ชาร์จาห์
อัจมาน
20:00 บาซัคเซเฮียร์
เคย์เซริสปอร์
20:00 รูเดส
โอซีเยค
20:00 ซิกม่า โอโลมุช
ซลิน
20:00 พานาธิไนกอส
พานิโอนิออส
20:00 อัสโคลี่ พิคชิโอ
คาร์ปิ
20:00 ชิตตาเดลล่า
เบรสชา
20:00 โคเซนซ่า
ฟอจจา
20:00 ฟาเคล
ตัมบอฟ
20:00 เอฟเค ฮิมกี
อากาเดียร์
20:00 เคีรสค์
ทอม ทอมสค์
20:00 โอลิมปิเยทส์
อาร์มาเวียร์
20:00 วอลโกกราด
มอร์โดเวีย ซารานส์ค
20:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
มีดซ์ เลกนิก้า
20:05 อัล วาห์ดา
อัล ดาฟรา
20:30 อูฟา
รูบิน คาซาน
20:30 โวล์ฟสบวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค
20:30 สตุ๊ตการ์ท
ดอร์ทมุนด์
20:30 เอาก์สบวร์ก
ไลป์ซิก
20:30 เลเวอร์คูเซ่น
ฮันโนเวอร์
20:30 เนิร์นแบร์ก
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30 โมลด์
ซาร์ปส์บอร์ก
21:00 แมนซิตี้
เบิร์นลี่ย์
21:00 วอร์สคลา โพลทาว่า
ดินาโม เคียฟ
21:00 เวสต์แฮม
สเปอร์ส
21:00 Wasps
บาธ ซิตี้
21:00 บอร์นมัธ
เซาธ์แฮมป์ตัน
21:00 คาร์ดิฟฟ์
ฟูแล่ม
21:00 นิวคาสเซิ่ล
ไบรท์ตัน
21:00 นอร์เชลลันด์
มิดทิลแลนด์
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน
วัตฟอร์ด
21:00 บูดัคโนส
มลาดอสท์ ลูกานี่
21:00 เบรนท์ฟอร์ด
บริสตอล ซิตี้
21:00 ดาลคูร์ต
โอเรโบร
21:00 เดเกอร์ฟอร์ส
ออสเตอร์
21:00 บาเต้ โบริซอฟ
โกโรเดย่า
21:00 นอร์เชลลันด์
มิดทิลแลนด์
21:00 ลีปาย่า
เมตต้า
21:00 บัลติก้า
คราสโนดาร์ บี
21:00 โซชี
ซีแบร์
21:00 เซนิต บี
เอสเคเอ คาบารอฟส์ค
21:00 กอริก้า
มารีบอร์
21:00 เรอัล โอเบียโด้
โอซาซูน่า
21:00 โกเตนเบิร์ก
แลนด์สโครน่า
21:15 บาเลนเซีย
เลกาเนส
21:15 โบเตฟ
เชอร์โน มอร์ วาร์น่า
22:00 ฮาร์ทเบิร์ก
ราปิด เวียนนา
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์
อัลทัช
22:00 ซัลซ์บวร์ก
แว็คเกอร์ อินส์บรุค
22:00 เปแอสเช
อาเมียงส์
22:00 มวยไทย
ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship
22:00 โรซาแลร์
แซงต์-กิลลอยเซ่
22:00 โอ ฮิกกินส์
โคโล โคโล่
22:00 บานิค ออสตราวา
คาร์วิน่า
22:00 พริบราม
ยาโบลเนช
22:00 สโลวัคโก
เทปลิเซ่
22:00 ฮาลาดาส
วีดีโอตัน
22:00 โลซาน สปอร์ต
ชาฟฟ์เฮาเซ่น
22:00 เทรนชิน
นิตร้า
22:30 อิสตร้า
ดินาโม ซาเกร็บ
22:45 อัล ไอน์
อัล จาซิร่า
22:45 จีเคเอส ทิคี
ราคูฟ เซสโตโชว่า
23:00 ยูเวนตุส
เจนัว
23:00 ซิวาสสปอร์
เฟเนร์บาห์เช่
23:00 ซานเดฟยอร์ด
สตรอมส์ก๊อดเซต
23:00 สลาสค์ วรอคลาวน์
อาร์ก้า กดิเนีย
23:00 เปรูเวลซ์
สตองดาร์ ลีแอช
23:00 ชัคห์ติยอร์
ชัคห์ติยอร์
23:00 อพอลลอน สมีร์นิส
เออีเค เอเธนส์
23:00 โครโตเน่
ปาโดว่า
23:00 อลูมินิจ
ดอมเซล
23:00 อัลกอร์กอน
กรานาด้า
23:00 ลาส ปัลมาส
นูมานเซีย
23:00 ราปเปอร์สวิล
ครีนส์
23:00 ไอโรนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า
ฮาโปเอล ไฮฟา
23:00 ป๊อดเบสคิดเซีย
เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่
23:15 โกดอย ครูซ
อัลโดซิวี่
23:25 มวยไทย
ศึกลุมพินีเกริกไกร
23:30 ฮัดเดอร์สฟิลด์
ลิเวอร์พูล
23:30 บียาร์เรอัล
แอต.มาดริด
23:30 ดาร์บี้ เคาน์ตี้
เชฟฯ ยูไนเต็ด
23:30 ชาลเก้
แวร์เดอร์ เบรเมน
23:30 พีเอสวี
เอ็มเมน
23:30 เอ็กเซลเซอร์
วิเทสส์
23:30 บาลิเคเซียร์สปอร์
โบลูสปอร์
23:30 กาซิเซเฮีย กาเซียนเตป
อูมรานิเยสปอร์

ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 21 ตุลาคม 2561

เวลา
00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
แรด เบลเกรด
00:00 ลูเซิร์น
เอฟซี ธูน
00:00 เอฟซี ซูริค
ยัง บอยส์
00:00 ลูโดโกเร็ตส์
เลฟสกี้ โซเฟีย
00:00 เซอร์เว็ตต์
อารัว
00:00 อัล อิติตฮัด
เปโตรเจ็ท
00:00 นาเปรดัก
รัดนิก เซอร์ดูลิก้า
00:00 โปรเลเตอร์ นอวีซาด
มักว่า ซาบัก
00:00 ราดนิคกี้ นิส
เซมุน
00:30 ลาริสซ่า
ลาเมีย
01:00 วิโตรุล
เซปซี่
01:00 กอร์โดบา
ลา กอรุนญ่า
01:00 แร็งส์
อองเช่ร์
01:00 น็องต์
ตูลูส
01:00 ดิฌง
ลีลล์
01:00 สตราส์บูร์ก
โมนาโก
01:00 สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น
Semifinals 2
01:00 เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์
Practice Session 3
01:00 ก็อง
แก็งก็อง
01:30 อูดิเนเซ่
นาโปลี
01:30 เลช พอชนัน
โคโลน่า คีลเซ่
01:30 เกงค์
อูเปน
01:45 บาร์เซโลน่า
เซบีย่า
01:45 ฮีเรนวีน
อาแจ็กซ์
01:45 อูเทร็คท์
อาแซ่ด อัลค์มาร์
02:00 อเมริกา มิไนโร่
เกรมิโอ
02:45 Loures
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
03:45 โบคา จูเนียร์ส
โรซาริโอ เซ็นทรัล
03:45 เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์
รอบควอลิฟาย
05:00 สปอร์ต เรซิเฟ่
วาสโก ดา กาม่า
05:00 เซา เปาโล
อัต.พาราเนนเซ่
06:00 โตรอนโต้ แร็พเตอร์ส
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
07:00 แซมปายโอ้ คอร์เรีย
ลอนดริน่า
09:06 มอนเตอร์เรย์
โตลูก้า
09:30 ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
ลอสแอนเจลิส เลเกอร์ส
11:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
12:00 โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์
Races
12:00 โตเกียว เวอร์ดี้
โทกุชิมะ วอร์ดิส
12:30 มวยไทย
ศึกมวยดีวิถีไทย
12:30 ปุจกัส
เฟเรนซ์วารอส
13:00 บริสเบน รอร์
เซ็นทรัล โคสต์
14:30 มวยไทย
ศึกมวยไทย 7 สี
15:00 เพิร์ธ กลอรี
เวสเทิร์น ซิดนีย์
15:30 โฟลริดสดอร์เฟอร์
วอวอสร์ สเตเยอร์
16:00 เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์
Round Robin # 1
16:00 Chinese Taipei U19
ยูเออี U19
16:00 เอสเอสซี ฟารุล
อาร์เกส
16:00 ไต้หวัน U19
ยูเออี U19
16:00 มวยไทย
ศึกมวยไทย ททบ.5
17:00 ราโย่ บาเยกาโน
เกตาเฟ่
17:00 แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น
Finals
17:15 เบรด้า
วิลเล่ม ทเว
17:30 โฟรซิโนเน่
เอ็มโปลี
17:30 ริเซสปอร์
คอนยาสปอร์
18:00 ดินาโม มอสโก
เซนิต
18:00 ลวีฟ
อาร์เซน่อล เคียฟ
18:00 ทรอมสดาเลน
แฮมคาม
18:00 สปาร์ตัก ซูโบติก้า
ปาร์ติซาน เบลเกรด
18:00 Sporting Huelva Women
บาร์เซโลน่า (หญิง)
18:00 ยูเวนตุส บูคาเรสต์
เปโตรลูล โปรเอสติ
18:15 เบอร์มิงแฮม (หญิง)
เชลซี (หญิง)
18:30 ฮัมบูร์ก
โบคุ่ม
18:30 เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์
Round Robin # 2
18:30 มวยไทย
ศึกคมชัดลึกมวยไทย
18:35 เจียงซู ซูหนิง
เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
18:45 วีบอร์ก
ซิลเคบอร์ก
19:00 อินโดนีเซีย
กาตาร์
19:00 สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น
Finals 1
19:00 สเคนเดอร์บู
คามซ่า
19:00 ดอบรุดซ่า ดอบริช
อาด้า คาร์ดซาลี่
19:00 กาตาร์ U19
อินโดนีเซีย U19
19:30 ฮามิลตัน
เรนเจอร์ส
19:30 แอดมิร่า
โวล์ฟสแบร์เกอร์
19:30 แม็ตเตอร์สบวร์ก
ซังคท์เพิลเทิน
19:30 เฟเยนูร์ด
ซโวลล์
19:30 เวนโล่
เดน ฮาก
19:30 เฮราเคิ่ลส์
โครนิงเกน
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์
บอร์กโดซ์
20:00 ปาร์ม่า
ลาซิโอ
20:00 โบโลญญ่า
โตริโน่
20:00 โอลิมปิก ลียง (หญิง)
Bordeaux Women
20:00 เยอร์การ์เด้น
เอไอเค โซลน่า
20:00 Ullensaker / Kisa
คอนสวิงเกอร์
20:00 อังการากูคู
มาลัตยาสปอร์
20:00 อลันยาสปอร์
อันตัลยาสปอร์
20:00 Turbine Potsdam Women
บาเยิร์น มิวนิค (หญิง)
20:00 ฮัคเค่น
ออสเตอร์ซุนด์
20:00 คิเอโว่
อตาลันต้า
20:00 สลาเวน
กอริก้า
20:00 มวยไทย
ศึก Max Muay Thai
20:30 สปาร์ตัก มอสโก
อาร์เซน่อล ตูล่า
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ไฟร์บวร์ก
20:30 เทนเนสซี ไททันส์
ซานดิเอโก ชาร์จเจอรส์
21:00 เวจเล่
โคเปนเฮเก้น
21:00 โอลิมปิก โดเนตส์ค
เชอร์โนโมเรตส์
21:00 ลูกาโน่
เซนต์ กัลเลน
21:00 ซิยง
กราสฮอปเปอร์
21:15 เออิบาร์
แอธ.บิลเบา
21:30 ดูนาฟ รูส
โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ
21:45 ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
เดอ กราฟสคัป
22:00 เอฟเวอร์ตัน
คริสตัล พาเลซ
22:00 แซงต์ เอเตียน
แรนส์
22:00 กาซ เมตัน
โบโตซานี่
22:00 ออสเตรีย เวียนนา
สตวร์ม กราซ
22:00 ปาร์ติซานี่
ลุฟเตตารี่
22:30 บราเก้
ยอนโคปิ้ง
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก
ซันด์สวาลล์
22:30 คัลมาร์
นอร์โคปิ้ง
22:30 เทรลเลบอร์ก
ซิริอุส
22:30 โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท
23:00 มึนเช่นกลัดบัค
ไมนซ์
23:00 คราสโนดาร์
อัคมัต กรอซนี่
23:00 ฟิออเรนติน่า
กายารี่
23:00 กอซเตเป
เบซิคตัส
23:00 วาเลเรนก้า
คริสเตียนซุนด์
23:00 เอจีเอฟ อาร์ฮุส
อัลบอร์ก บีเค
23:00 แอต.มาดริด (หญิง)
Madrid CFF Women
23:00 ออสเทนเด้
เกนท์
23:30 อ้วยส์ก้า
เอสปันญ่อล
23:30 โอเล็คซานเดรีย
คาร์พาตี้ ลวิฟ
instagram şifresiz beğeniinstagram şifresiz beğeni hilesiinstagram blog